

SHULE YA UPILI YA WASICHANA YA MITUA



WITO

Pamoja ubora

Malengo Yetu

Kukuza Mtoto wa kike ambaye atakabiliana na changamoto na majukumu ya baadaye

Maono Yetu

Kufikia ufanisi wetu kwa pamoja, kufanya kazi kwa bidii, huduma na maombi

Maadili ya Msingi

- Maombi na Kumcha Mungu

- Maono Mazuri

- Uwajibikaji na Uadilifu

- Kutia bidii

- Uaminifu

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA

	HUDUMA	OFISI HUSIKA	KINACHOHITAJIKA	ADA	MUDA
1.	Mapokezi	Katibu	Hamna	Hamna Malipo	Dakika 5-10
2.	Majibu ya mawasiliano ya maandishi	Mwalimu mkuu	Barua / ombi lilotumwa shuleni	Hamna Malipo	Siku 3
3.	Usajili wa Kidato cha 1	Mwalimu mkuu	- Orodha ya KCPE ya Kaunti Ndogo - Karatasi ya Matokeo ya KCPE	Hamna Malipo	Wiki 2
4.	Usajili wa wanafunzi wa Vidato vingine	D.O.S / Mwalimu mkuu	- Uwepo wa nafasi - Uwezo wa mwanafunzi kimasomo - Hati ya uhamisho - Matokeo ya mtihaniwa kusajiliwa	Hamna Malipo	Siku 2
5.	Utunzaji wa nidhamu kwa wafanyakazi	Naibu Mwalimu Mkuu/Mwalimu Mkuu	- Kesi zilizo ripotiwa na uwepo wa ushahidi	Hamna Malipo	Mara Moja
6.	Utunzaji wa nidhamu kwa wafanyakazi	Mwalimu Mkuu / B.O.M	- Kesi zilizo ripotiwa na uwepo wa ushahidi	Hamna Malipo	Wiki Mbili
7.	Kufanikisha Mtaala	Mwalimu Mkuu / Naibu Mwalimu Mkuu / H.O.Ds	- Kukagua Nyaraka za kitaalamu na kazi ya wanafunzi	Hamna Malipo	Nyakati Zote
8.	Usimamizi wa Mitihani ya Wanafunzi	D.O.S (Muelekezi wa Masomo)	- Karatasi za mitihani na Mwongozo wa usahihihaji mitihani	Hamna Malipo	Mara mbili kwa Muhula
9.	Uchambuzi na matoleo ya mitihani	D.O.S (Muelekezi wa Masomo)	- Uchambuzi wa matokeo kutoka kwa Masomo tofauti	Hamna Malipo	Siku Mbili
10.	Ukaguzi wa wafanya kazi	Mwalimu Mkuu / Naibu Mwalimu Mkuu	- Vifaa vya ukaguzi wa wafanya kazi	Hamna Malipo	Nyakati zote
11.	Kushiriki katika shughuli za Mitaala	H.O.D Michezo	- Kuandaa timu katika michezo mbali mba	Hamna Malipo	M.O.E Kalenda ya matukio
12.	Usajili wa Kidato cha nne kwa K.C.S.E	D.O.S / Mwalimu Mkuu	- Cheti cha K.C.P.E, Cheti cha Kazaliwa na za Paspoti	Hamna Malipo	Kalenda ya KNEC
13.	Wazazi / Washika dau Kutembea shuleni	Ofisi husika wanao taka kuiona au kuitembelea	- Kutia saini kwenye kitabu cha wageni lango	Hamna Malipo	Wakati wowote mwakani
14.	Mwongozo na Ushauri	H.O.D (Mwongozo na Ushauri)	- Uwepo wa Mteja	Hamna Malipo	Nyakati Zote
15.	Upeanaji wa Zabuni Shuleni	Naibu Mwalimu / Kamati husika ya utoaji zabuni	- Fomu za kuomba zabuni zilizo jazwa	Kshs 1000	Mwezi moja
16.	Malipo ya Bidhaa na huduma	Bursar / Mwalimu Mkuu	- Invoice, Delivery note, L.P.O Mkataba wa utenda kazi	Hamna malipo	Siku tatu
17.	Kuajiri wafanyakazi wa B.O.M	B.O.M	- Uwepo wa nafasi ya kazi na kuhitimu kwa anaeomba kazi	Hamna malipo	Wiki Mbili
18.	Malipo ya Karo ya shule	Bursar	- Karatasi ya malipo ya Benki / Paybill	Hamna malipo	Dakika 10
19.	Mapokezi ya bidhaa na huduma	Bursar / Msimamizi wa gala	- L.P.O na Cheti cha Uwasilishaji Bidhaa.	Hamna malipo	Dakika 15
20.	Matoleo ya Vyeti vya K.C.S.E na cheti cha kutoka shule	Mwalimu mkuu	- Fomu ilio jazwakuonyesha kila kitu kimerejeshwa shuleni	Hamna malipo	Dakika 30

Ikitokea kwamba huduma zetu zinatolewa kimyume na ilivyo elezwa hapa juu, wasiliana na

MWALIMU MKUU, SHULE YA UPILI YA WASICHANA YA MITUA

P.O. Box 185 - 30205 Matunda Via Kitale

Tel: 0725 214 497. Email: mituagirls36611220@gmail.com